1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng PLANET >> 1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX
Mã số:14028
1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

Dòng sản phẩm cho gia đình MGB SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có thể sử dụng cho sản phẩm switch có giao diện cổng SFP của Planet. Khoảng cách được mở rộng từ 100m (với cổng TP), 500m (chế độ Multi-mode, LC) lên tới 120km (chế độ đơn mode, LC).

Mô hình ứng dụng

Sản phẩm cho gia đình module MGB SFP Gigabit Ethernet có thể sử dụng với sản phẩm Switch và bộ chuyển đổi có giao diện cổng SX/LX SFP của Planet. Khoảng cách sẽ được mở rộng từ 550m (MM) lên tới 120 km (Single-mode, LC).

 

Thiết bị cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter.

Đặc tính kỹ thuật

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.

  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.

  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.

  • Kết nối Duplex LC.

  • PECL lối vào và lối ra.

  • Nguồn điện 3.3V.

  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.

  • Hot Pluggable.

  • Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.

  • Sử dụng không cần cài đặt. 

Thông số kỹ thuật

Model

MGB-Series 1000Base-SX/LX Mini-GBIC Transceiver 

MGB-SX

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-SX

Fiber Type

Multi-Mode

Connector

LC

Wavelength

850nm

Maximum Distance

220m~550m

MGB-LX

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1310nm

Maximum Distance

10km

MGB-L30

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1310nm

Maximum Distance

30km

MGB-L50

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1550nm

Maximum Distance

50km

MGB-L70

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1550nm

Maximum Distance

70km

MGB-L120

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1550nm

Maximum Distance

120km

MGB-LA10

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Maximum Distance

10km

MGB-LB10

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1550nm, RX: 1310nm

Maximum Distance

10km

MGB-LA20

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Maximum Distance

20km

MGB-LA40

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Maximum Distance

40km

MGB-LB40

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1550nm, RX: 1310nm

Maximum Distance

40km

MGB-GT

PHY Type

IEEE 802.3ab 1000Base-T

Connector

RJ-45, Auto-negotiation, Auto-MDI/MDI-X

Maximum Distance

100m

·       Sản xuất tại Taiwan.

·       Bảo hành 12 tháng.

Giá: 1.080.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com