FTTH Router + Wireless AP DrayTek VigorFly200F

Trang Chủ >> Thiết bị mạng >> Thiết bị mạng DrayTek >> FTTH Router + Wireless AP DrayTek VigorFly200F
Mã số:13956
FTTH Router + Wireless AP DrayTek VigorFly200F

FTTH Router + Wireless AP, Router cáp quang trực tiếp DrayTek VigorFly200F

- 1 cổng Quang, SFF, tích hợp modun quang.

- 4 cổng LAN 10/100 Mbps với kết nối VLAN

- VPN Pass-through (IPSec/PPTP/L2TP)

- Cổng USB hỗ trợ kết nối modem 3G HSPDA hoặc Printer server khi kết nối máy in thành máy in mạng, Kết nối Modem 4G WiMAX (WAN dự phòng).

- Tên miền động; multi-NAT; Máy chủ DHCP; DNS cache&proxy

- Bảo vệ tưởng lửa với các tính năng : NAT; DoS& DdoS, DMZ, Lọc theo gói tin

- Thông báo bằng email và ghi nhật ký thông qua phần mềm Syslog

- Gán IP cố định (được cho trước) theo địa chỉ MAC, lọc theo địa chỉ MAC

- Giới hạn băng thông & từng Phiên làm việc cho từng máy tính & tính năng QoS

- Bộ định tuyến không dây, chuẩn 802.11b/g, 2 antenna

- Khả năng chịu tải ≥35 pc

- Fiber port: SFP converter included, LC connector, single mode 10km

- 4 LAN port 10/100Mbps with VLAN, Rate Limit control.

- Wireless Access point, 802.11B/G/N with 2pcs antenna, WDS, Multi SSID, Wireless Rate control.

- Support IPTV: MyTV & SGTV

- VPN passthrough. NAT throughput 70Mbps down/upstream

- Session management, Limit Session and QoS Function.

- Dynamic DNS; multi-NAT; DHCP Server, DNS cache & proxy.

- USB port connect Mobile HDD for File Server, 3G modem or USB printer.

- Firewall security with NAT, DoS & DDoS, DMZ, Packet Filtering, Syslog.

- Web content filter with CSM

- Secure remote management, SNMP Agent with MIB-II

- Sản xuất tại Taiwan.

- Bảo hành 12 tháng.

Giá: 2.680.000 VND

FTTH Router + Wireless AP DrayTek VigorFly200F
Tặng ngay 100.000 đồng

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com