Điện thoại: (08)-3588-6355
92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Trang Chủ Giới thiệu Dịch vụ Khyến mãi Trợ giúp Khách hàngTài LiệuSơ đồ đường đi Đại lýĐại lýChính sách
Tìm sản phẩm

Chuyển đổi Quang-điện -- Media Converter Planet

Mã số: 10901
Media Converter Planet | Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802

PLANET FT-802 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn...
Chi tiết >>
Giá: 1.350.000 VND
Mã số: 10902
Media Converter Planet | Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

PLANET FT-802S15 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn...
Chi tiết >>
Giá: 1.720.000 VNDChuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15
Tặng ngay 100.000 đồng
Mã số: 10903
Media Converter Planet | Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S35

PLANET FT-802S35 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn...
Chi tiết >>
Giá: 1.940.000 VNDChuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S35
Tặng ngay 100.000 đồng
Mã số: 10904
Media Converter Planet | Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S50

PLANET FT-802S50 là bộ chuyển đổi giữa 100Base-FX quang và 10/100Base-TX cáp xoắn...
Chi tiết >>
Giá: 2.290.000 VND
Mã số: 10905
Media Converter Planet | Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-802

10/100/1000Base-T to 1000Base-SX Gigabit Media Converter (SC, Multi-mode)
Chi tiết >>
Giá: 2.180.000 VND
Mã số: 10906
Media Converter Planet | Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-802S

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Gigabit Media Converter (SC, Single-Mode), 10Km
Chi tiết >>
Giá: 2.760.000 VNDChuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-802S
Tặng ngay 100.000 đồng

© Copyright 2006 by sieuthivienthong.com. All Rights Reserved.
Media Converter Planet,Chuyển đổi quang điện,Chuyển đổi quang điện planet,chuyen doi quang dien planet,planet o/e converter,O/E converter,quang sang điện Media Converter Planet,Chuyển đổi quang điện,Chuyển đổi quang điện planet,chuyen doi quang dien planet,planet o/e converter,O/E converter,quang sang điện