Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Chuyển đổi Quang-Điện VIDEO CONVERTER OSD8838R

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter OSD >> Chuyển đổi Quang-Điện VIDEO CONVERTER OSD8838R
Mã số:16220
Chuyển đổi Quang-Điện VIDEO CONVERTER OSD8838R

Chuyển đổi Quang- Điện VIDEO, DATA, ETHERNET CONVERTER OSD8838R

-        Bộ chuyển đổi quang điện bao gồm 01 kênh Video, 02 kênh Data Duplex, 01 kênh Ethernet.

-        Bộ thu tín hiệu Quang Video, Data, Ethernet. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Quang Video, Data, Ethernet sang tín hiệu Điện Video, Data, Ethernet.

-        Bộ phát tín hiệu Data, Ethernet. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Data, Ethernet sang tín hiệu Quang  Data, Ethernet.

-        Sử dụng 01 sợi quang để truyền.

-        Sử dụng với cáp Multi mode.

-        Sử dụng được với bộ phát tín hiệu Quang Video OSD8838T.

-        Truyền data, Ethernet 2 chiều (Duplex).

-        Giao tiếp data: RS-232, RS-422, RS-485, TTL.

-        Tốc độ truyền data: từ DC đến trên 400Kbps.

-        Giao tiếp Ethernet: RJ45, 10/100Mbps.

-        Ngõ ra Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.

-        Băng thông: 5Hz đến 10MHz.

-        Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >63dB.

-        Bước sóng thu: 1310nm.

-        Bước sóng phát: 1550nm.

-        Công suất phát quang: -15 đến -9 dBm, sử dụng cáp Multi-mode.

-        Mức thu quang: từ -3 đến -27 dBm.

-        Giao tiếp quang: đầu nối ST.

-        Nguồn điện: 9 đến 35VDC.

-        Kích thước: 114x105x31 mm.

-        Trọng lượng: 400g.

-        Sản xuất tại Australia.

-        Bảo hành: 01 năm.

Giá: Vui lòng gọi

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com