Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Linh : 0918 489 013

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8817TA

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter OSD >> Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8817TA
Mã số:16233
Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD8817TA

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO, DATA, AUDIO CONVERTER OSD8817TA

-        Bộ chuyển đổi quang điện bao gồm 01 kênh Video, 1 kênh Data Duplex, 2 kênh Audio, ngõ vào contact.

-        Bộ phát tín hiệu Quang Video, Data, Audio. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Video, Data, Audio sang tín hiệu Quang Video, Data, Audio.

-        Bộ thu tín hiệu Data. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Quang  Data sang tín hiệu Điện Data.

-        Khoảng cách truyền tín hiệu 3Km cho cáp Multi mode và 30Km cho cáp Single mode.

-        Sử dụng 01 sợi quang để truyền.

-        Sử dụng với bộ thu tín hiệu Quang Video OSD8817RA.

-        Truyền data 2 chiều (Duplex).

-        Giao tiếp data: RS-422, RS-485, TTL.

-        Tốc độ truyền data: từ DC đến trên 500Kbps.

-        Ngõ vào Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.

-        Băng thông: 5Hz-8MHz.

-        Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >65dB.

-        Bước sóng phát: 1310nm.

-        Công suất phát quang: -10 đến -5 dBm  cho cáp Multi-mode, -13 đến -8 dBm cho cáp Single mode.

-        Mức thu quang: từ -6 đến -35 dBm.

-        Giao tiếp quang: đầu nối ST.

-        Đèn chỉ thị: Local Receive Sync OK, Remote Receive Sync OK.

-        Nguồn điện: 9 đến 35VDC.

-        Kích thước: 40x25x55 mm.

-        Trọng lượng: 250g.

-        Sản xuất tại Australia.

-        Bảo hành: 01 năm.

Giá: Vui lòng gọi

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com