Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Video Converter OSD >> Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T
Mã số:16223
Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

Chuyển đổi Điện-Quang VIDEO CONVERTER OSD330T

-        Bộ chuyển đổi quang điện bao gồm 01 kênh Video RGB, VGA hoặc XGA.

-        Bộ phát tín hiệu Quang Video RGB/XGA/VGA. Chức năng chuyển đổi tín hiệu Điện Video sang tín hiệu Quang Video.

-        Khoảng cách truyền tín hiệu 3Km khi sử dụng cáp Multi mode, 30Km khi sử dụng cáp Single mode.

-        Sử dụng 03 sợi quang để truyền.

-        Sử dụng với bộ thu tín hiệu Quang Video OSD330R

-        Ngõ vào Video: BNC, 1 Vp-p, 75 Ohm.

-        Băng thông: 10Hz-150MHz.

-        Tỉ số S/N (Signal to Noise Ratio): >50dB.

-        Bước sóng phát: 1310nm.

-        Công suất phát quang: -10 đến -6dBm  cho cáp Multi-mode và Single mode.

-        Giao tiếp quang: đầu nối SC.

-        Nguồn điện: 11 đến 16VDC, 500mA.

-        Kích thước: 215x210x56 mm.

-        Trọng lượng: 1.6Kg.

-        Sản xuất tại Australia.

-        Bảo hành: 01 năm.

Giá: Vui lòng gọi

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com