Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Nhi : 0918 891 771
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Phước : 0919 783 088
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Huệ : 028-3588 6355
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Lê : 0916 514 469

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter 6COM 6C-0160

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media converter 6COM >> Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter 6COM 6C-0160
Mã số:15984
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter 6COM 6C-0160

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter 6COM 6C-0160

- Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100Base-TX to 100Base-FX, Single mode, Full Duplex.

- Khoảng cách truyền: 60Km.

- Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

- Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

- Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45

- Tương thích các chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z

- Các đèn LED chỉ thị nguồn, tín hiệu quang, tín hiệu điện thuận tiện cho việc lắp đặt và giám sát hoạt động của thiết bị.

- Nguồn điện sử dụng: 100-240VAC/5VDC-2A.

- Hàng chính hãng 6COM.

- Bảo hành: 18 tháng.

Giá: 1.817.000 VND

Số lượng :

Thêm vào giỏ Mua ngay


Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 7300 1535
Showroom:92K Nguyễn Thái Sơn - Phường 3 - Q.Gò Vấp - Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com