Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Phước : 08-35886355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Chuyển đổi Quang-Điện Gbit Converter 6COM 6C-4050

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media converter 6COM >> Chuyển đổi Quang-Điện Gbit Converter 6COM 6C-4050
Mã số:15990
Chuyển đổi Quang-Điện Gbit Converter 6COM 6C-4050

Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Converter 6COM 6C-4050

-        Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000Base-TX to 1000Base-LX, Single mode, Full Duplex.

-        Khoảng cách truyền: 50Km.

-        Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

-        Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-        Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45

-        Tương thích các chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z

-        Các đèn LED chỉ thị nguồn, tín hiệu quang, tín hiệu điện thuận tiện cho việc lắp đặt và giám sát hoạt động của thiết bị.

-        Nguồn điện sử dụng: 100-240VAC/5VDC-2A.

-        Hàng chính hãng 6COM.

-        Bảo hành: 18 tháng.

Giá: 3.565.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 73 00 15 35
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com