Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Media Converter D-Link DMC-300SC

Trang Chủ >> Chuyển đổi Quang-điện >> Media Converter D-Link >> Media Converter D-Link DMC-300SC
Mã số:15921
Media Converter D-Link DMC-300SC
DMC-300SC converts 10/100Mbps 10BASE-T/100BASE-TX Fast Ethernet twisted-pair signals to 100BASE-FX Fast Ethernet multi-mode fiber signals. Maximum fiber cable distance is 2 km. 1 RJ-45 twisted-pair port and 1 fiber port are provided.

- Bảo hành: 12 tháng.
Giá: 1.930.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com