Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Linh : 0918 489 013

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang Myway MW3304N

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang Myway MW3304N
Mã số:15693
Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang Myway MW3304N

Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang Myway MW-3304N

Máy đo chiều dài cáp quang MW3304N được thiết kế nhỏ gọn có tính năng giống như một phần của máy OTDR. MW3304N sử dụng cho việc đo kiểm tra xác định chính xác chiều dài sợi quang đứt hoặc lỗi. Thao tác sử dụng đo đơn giản, cho kết quả đo chính xác trong phạm vi 1m với sợi quang chuẩn. MW3304N được ứng dụng rông rãi trong nhà máy sản xuất cáp quang và các đơn vị khai thác và xử lý sự cố tìm kiếm điểm cáp quang đứt rất hiệu quả và kinh tế so với việc đầu tư máy đo OTDR.

ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT

Model

MW3304N

Operating Wavelength

1550nm (1310nm Optional)

Fiber Type

9/125um SM Fiber

Optical Connector Type

FC/PC

Detector Type

InGaAs

Peak Power of laser

≥60mW

Max. Displaying Distance

Reflection Event

60km (≥1dB)

Non-reflection Event

20km (≥2.5dB)

Measurement Unit

m

Reflection Event Dead Zone

15m

Distance AccuracyReflection Event

±2m+2*10-3*Distance

Wavelength of VFL Option

650nm

Output Power of VFL Option

≥1mW

Power Supply

Alkaline Battery (3pcs AA 4.5V Batteries)

Battery Operating Time

≥5000 measurements

Working Temperature

-5~40

Storage Temperature

-10~60

Humidity

0~85%Non-condensation

Dimensions

190*100*50mm

Weightg

450

· Hãng sản xuất: Myway Electronics.

· Bảo hành: 2 năm.

Giá: 23.550.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com