Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Linh : 0918 489 013

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang MW3304

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang MW3304
Mã số:15694
Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang MW3304

Máy đo xác định lỗi sợi cáp quang MW3304

Cable Fault Locator MW3304

Máy đo chiều dài cáp quang MW3304 được thiết kế nhỏ gọn có tính năng giống như một phần của máy OTDR. MW3304 sử dụng cho việc đo kiểm tra xác định chiều dài sợi quang đứt hoặc lỗi chính xác. Thao tác đo đơn giản, cho kết quả đo chính xác  2m và có thể lưu và in kết quả đo qua cổng USB. MW3304 được ứng dụng rông rãi trong nhà máy sản xuất cáp quang và các đơn vị khai thác và xử lý sự cố tìm kiếm điểm cáp quang đứt rất hiệu quả và kinh tế so với việc đầu tư máy đo OTDR.

·       Bước sóng phát quang: 1310 nm.

·       Đầu nối: FC/PC.

·       Khoảng cách đo tối đa: 80km.

·       Nguồn cung cấp: 3-6 VDC.

·       Tuổi thọ Pin: khoảng 10.000 lần đo.

·       Cổng giao tiếp: USB.

·       Trọng lượng: 200g.

·       Hãng sản xuất: Myway Electronics.

·       Bảo hành: 2 năm.

 

ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT

Model

MW3304

Operating Wavelength

1310nm

Fiber Type

9/125um SM Fiber

Optical Connector Type

FC/PC

Detector Type

InGaAs

Peak Power of laser

≥60mW

Max. Displaying Distance

Reflection Event

80km

Non-reflection Event

40km

Measurement Unit

m

Reflection Event Dead Zone

5m

Non-Reflection Event Dead Zone

20m

Distance Accuracy Reflection Event

±2m+2*10-3*Distance

Power Supply

3-6VDC

Battery Operating Time

10,000 times measurements

Working Temperature

-5~40

Storage Temperature

-10~60

Humidity

0~85%Non-condensation

Dimensions

190*100*50mm

Weight

200g

Giá: 29.750.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com