Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Máy đo công suất quang Myway PON MW3212B

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo công suất quang Myway PON MW3212B
Mã số:15676
Máy đo công suất quang Myway PON MW3212B

Máy đo công suất quang Myway PON MW3212B

Myway phát triển máy thu công suất quang PON MW3212B mục đích sử dụng đo kiểm cho mạng cáp quang thuê bao FTTx và bảo trì hệ thống mạng cáp quang khác. Có thể sử dùng đo kiểm cùng 1 lúc với 3 loại tín hiệu Thoại, Dữ liệu và Video. MW3212B có thể lưu được 240 kết quả đo và đọc in kết quả bằng phần mềm cài đặt trên PC với cổng kết nối USB mini. MW3212B là một thiết bị đo kiểm lý tưởng cho các đơn vị khai thác, bảo trì và xây lắp hệ thống cáp quang FTTx.

Đo đồng thời 3 bước sóng quang 1490nm, 1550nm, 1310nm trên cùng sợi quang.

ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT

PON MODULE (Passive Optical Network Module)

1310nm upstream measurement

Pass zone (nm)

1260~1360

Isolation @1490/1550nm(dB)

>40

Measurement Range (dBm)

-40~+10

1490nm downstream measurement

Pass zone (nm)

1470~1505

Isolation @1550nm(dB)

>30

Isolation @1310nm(dB)

>40

Measurement Range (dBm)

-40~+12

1550nm downstream measurement

Pass zone (nm)

1535~1570

Isolation @1490nm(dB)

>40

Isolation @1310nm(dB)

>40

Measurement Range (dBm)

-40~+25

Measurement Accuracy

Connatural Uncertainty (dB)

±0.5

Linearity (dB)

±0.1

Passing through insertion Loss (dB)

<1.5

General Information

Detector Type

InGaAs

Optical Connector

FC/SC/ST Interchangeable

Fiber Type

9/125 µm

Display

Graphic display, Resolution is : 128*64

Measurement Unit

dBm, dB, mW, and uW

Resolution

0.01dB

Input Power Range

3.3~5.5VDC

Power Supply

3 AA 1.5V Battery

Operating Temperature

-10 ~ + 60

Storage Temperature

-25

Weight

500g

OPTICAL POWER METER MODULE

Measurement Accuracy

Connatural Uncertainty (dB)

±0.25

Linearity (dB)

±0.1

Measurement Range (dBm)

-70 ~ + 6

General Information

Measurement Unit

dBm, dB

Resolution

0.01dB

Calibration Wavelength(nm)

850,1300,1310,1490,1550,1625

Detector Type

InGaAs

Optical Connector

FC/SC/ST Interchangeable/2.5

universal adapter

Fiber Type

9/125um

VFL MODULE (Visual Fault Locator Module)

Output Power(mW)

1mw

Optical Connector

FC/2.5 universal connector

Wavelength(nm)

650

· Hãng sản xuất: Myway Electronics.

· Bảo hành: 2 năm.

Giá: 23.960.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com