Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Linh : 0918 489 013

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6416

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6416
Mã số:15698
Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6416

Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6416

Máy đo OTDR MW6416 là loại máy đo OTDR được thiết kế sử dụng đo kiểm mạng cáp quang FTTx. Với kích thước nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, chắc chắn. Màn hình màu cảm ứng. Có hai cổng kết nối USB 1.1 và USB mini đọc in kết quả đo, một cổng kết nối OTDR và một cổng tín hiệu VFL. Với MW6416 bạn có thể đo kiểm tra suy hao trên sợi quang, xác định chiều dài, vị trí cáp đứt hoặc vị trí lỗi của sợi quang. MW6416 được sử dụng phổ biến trong các nhà máy sản xuất cáp quang và các đơn vị thi công xây lắp mạng cáp quang, Nhà quản lý khai thác, bảo dưỡng mạng cáp quang…

· Hãng sản xuất: Myway Electronics.

· Bảo hành: 2 năm.

ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT

Wavelength

1310nm/1550nm±20nm/ 1550nm/1625nm±20nm/ 1310nm/1490nm±20nm

Applicable Fiber

Single-mode

Dynamic Range

28/26dB

Distance Measurement Accuracy

±(1m + sample space + 0.003% * measurement distance)

Event Dead Zone

≤1.6m

Sampling Resolution

0.25, 0.5, 1, 2, 4, 8, 16m

Distance Range

4, 8, 16, 32, 64, 128, 256km

Pulse width

10, 30, 80, 160, 320, 640, 1280, 5120, 10240ns

Loss threshold

0.01dB

Sampling points

65534

Linearity

0.05dB/dB

Memory capacity

≥800 Traces

IOR setting

1.000002.00000

Display

Color LCD (touch screen)

Interface

USB, Min-USB

VFL

650nm±10nm, 2mW(typical); CW/1Hz

Language

Simple Chinese/English

Optical Connector

FC/UPC (universal connector)

Power Supply

DC:15V20V(3A), (AC adapter 100240V,50/60Hz,1.5A),Built-in Lithium battery4400mAh,7.4V,operating time≥10 hours3

Dimensions

210mm*100mm*60mm

Weight

about 1kg

Giá: 178.800.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com