Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Cúc : 0919 783 088
Ms. Ngân : 0916 514 469
Ms. Vân : 0915 762 088
Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Thảo : 08-3588 6355
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Trang : 0918 489 016

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(08) 35882247

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068
Chăm sóc khách hàng

Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6413

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Máy đo cáp quang >> Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6413
Mã số:15697
Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6413

Máy đo cáp quang Myway OTDR MW6413

High Performance Mini-OTDR MW6413

Máy đo OTDR MW6413 là loại máy đo kỹ thuật cao, với kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ, thiết kế chắc chắn. Màn hình màu cảm ứng, Cổng kết nối USB 1.1. Thời gian hoạt động bằng Pin trên 8 giờ. Với MW6413 bạn có thể đo kiểm tra chiều dài, suy hao của sợi quang, xác định vị trí cáp đứt hoặc vị trí lỗi của sợi quang. MW6413 được sử dụng phổ biến trong các nhà máy sản xuất cáp quang, các đơn vị xây lắp cáp quang, Nhà quản lý khai thác, bảo dưỡng mạng cáp quang

ĐẶC TÍNH KỸ THUẬT

· Độ rộng xung: 10 ns ÷ 20480 ns.

· Single mode hoặc Multi mode tùy chọn.

· Tầm đo: 1,6m đến 512 km.

· Giao tiếp: USB, RS-232, máy in, keyboard.

· Màn hình màu cảm ứng 7.7 inch, độ phân giải: 640x480 dpi.

· Pin sạc sử dụng khoảng 8 giờ.

· Kích thước: 258 x 198 x 90 mm.

· Trọng lượng: 2.7 kg.

· Hãng sản xuất: Myway Electronics.

· Bảo hành: 2 năm.

Central Wavelength

1310/1550
±20nm

Applicable Fiber

Single-mode

Dynamic Range (SNR=1)

40/38dB

Event Dead Zone *1

≤1.6m

Pulse Width

10ns to 20480ns

Distance Range

1.6km~512km

Sampling Resolution

0.1m32m

Sampling points

16000

Distance Measurement Accuracy

±(1m+measurement distance*0.02%)

Display

640*480, 7.7'color LCD (touch screen)

Interface

USB, RS232, Printer, Keyboard

Optical Connector

FC/UPC (universal connector, option)

Power Supply

DC:17V22V:(3A),(AC adapter 100~240V, 50/60Hz,1.5A)
built-in Lithium battery:8 hours*2

Dimensions

258*198*90(mm)

Weight

2.7kg

Giá: Vui lòng gọi

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(08) 3588 6355
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com