Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Linh : 0918 489 013
Ms. Trang : 0918 489 016
Ms. Lê : 0916 514 469
Ms. Oanh : 0918 489 023
Ms. Thảo : 028-3588 6355
Ms. Tuyết : 0915 762 088
Ms. Huệ : 0916 945 769
Ms. Phước : 0919 783 088

Hỗ trợ bảo hành kỹ thuật

(028) 73 00 20 49

Chăm sóc khách hàng

0916 287 068

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC

Trang Chủ >> Cáp Quang-Máy đo Quang >> Dây nhảy quang >> Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC
Mã số:15615
Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/APC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 7.000 đồng/1 mét.

Giá: 70.000 VND

Chia se tren Facebook
Sản phẩm liên quan

Tel:(028) 73 00 15 35
Showroom:92K - Nguyễn Thái Sơn - P.3 Quận Gò Vấp Tp.HCM
Website:www.sieuthivienthong.com
Email:info@sieuthivienthong.com